é JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA
' WATOTO

BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO
KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA USAJILI WA AWALI

~ (PROVISIONAL REGISTRATION) KWA NJIA YA MTANDAO
Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwajulisha Wataalam
wote wanaotarajia kufanya maombi ya usajili wa awali (Provisional
Registration) kuwa dirisha la usajili kwa njia ya mtandao (online Registration
System) limefunguliwa leo tarehe 27 Septemba 2022 na litafungwa tarehe 07
Oktoba 2022, ' : '

Maombi yote ya usajili wa awali yatafanyika kwa njia ya mtandao kupitia
anwani hii hprs.moh.go.tz na waombaji tunakumbushwa kuambatanisha
Transcript au Barua yakutoka chuoni (Introduction letter from training
institution). Kwa waliosoma vyuo vya nje .ya Tanzania watatakiwa
kuambatanisha Barua/Cheti cha utambuzi kutoka TCU/NACTE (Certificate of
Recognition from TCU/NACTE)

Aidha, Baraza linasisitiza kwa Wataalam wanaotarajia kufanya mitihani ya
Baraza mwezi Oktoba na Novemba 2022 kwa ngazi ya Astashahada
(Certificate), Stashahada (Diploma) na Shahada (Bachelor Degree) kuwa
hawatahusika na tangazo hili kwani wao watafanya maombi ya usaijili wa
kudumu baada ya matokeo ya mitihani kutoka na dirisha kufunguliwa.

Muongozo wa namna ya kujisajili kwenye mfumo (Health Practitioners
Registration System Manual) unapatikana kwenye tovuti ya Baraza
(www.hlpc.go.tz). Kwa msaada Zaidi piga simu za ofisi ya Msajili.

Ofisi ya Msajili inawasisitiza waombaiji wote kuzingatia taratibu zilizowekwa na
kuwasiliana na ofisi pale watakapokutana na changamoto katika usajili.

w2nQ Simu: 0734005777, Email: hipc@afya.go.tz

#Halam wa Maabara,
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